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1. a. Eleza tofauti kati ya utungaji wa kisanii na utungaji wa kiuamilifu.
(alamal0)

b. Kwa kutolea mifano mahsusi. fafanua seshemu muhimu katika uandishi wa
barua rasmi. (alama 10)

c. Dadavua aina tatu za utungaji wa kisanii. (alama 10)

2. Andika mazungumzo kati ya mwalimu na mwanafunzi kuhusiana na
utendakazi wake kama kiranja. (alama 20)

s

3. Tunga kisa kitakachoafiki maana na matumizi ya methali. *Wema hauozi’.
(alama 20)

4. Andika ratiba ya kufuzu kwa mahafala katika chuo chako. (alama 20)

h

. Tunga kisa kitakachoanzia, “Siku ilianza vyema lakini mambo yakageuka
ilipofika saa nne jioni”. (alama 20)




