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MAELEKEZO
Jibu maswali matatu pekee.

Swali la Kwanza ni la lazima

MUDA: Masaa Mawili (2)



Maswali

1.

a. Eleza kwa ukamilifu hoja tano za umuhimu wa uakifishaji katika lugha ya Kiswabhili.

(alama 10)
b. Eleza kwa kutolea mifano mwafaka nafasi ya mawasiliano katika jamii. (alama 8)
c. Fafanua kwa mifano mwafaka dhana zifuatazo: (alama 6)
i.  Mawasiliano
ii.  Insha
iii.  Uakifishaji
d. Pambanua aina tatu za mawasiliano. (alama 6)

Uakifishaji ni kitovu cha mawasiliano katika uandishi. Jadili kauli hii kwa kuitolea mifano

mwafaka. (alama 20)
Bainisha aina zozote kumi za alama za uakifishaji katika uandishi wa Kiswabhili. (alama 20)
Tathmini vipengele vitano vya kimsingi katika mchakato mzima wa mawasiliano. (alama 20)

a. Ukitoa mifano inayofaa eleza hoja sita zinazodhihirisha umuhimu wa muhtasari katika uandishi
wa Kiswabhili. (alama 12)

b. Bainisha kwa kuangazia hoja kuu nne, dhamira na mikakati ya uandishi wa insha. (alama 8)




