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MAELEKEZO
Jibu maswali matatu pekee.

Swali la Kwanza ni la lazima

MUDA: Masaa Mawili (2)



Maswali

I. a) Kwa kutumia hoja zozote tano, eleza ulinganifu uliopo kati ya fasihi simulizi na fasihi
andishi.

(alama 15)

b) Taja na ufafanue kwa mifano aina zozote tano za riwaya. (alama 15)

2. Kwa kutoa mifano mahsusi,eleza vipengele vyovyote vinne vya fani katika fasihi simulizi.
(alama 20)

3. Jadili kwa kutoa hoja zozote tano, maudhui ya dhuluma katika riwaya ya Nyota ya Rehema.
(alama 20)

4. Jadili taswira zozote tano za nchi za Afrika baada ya ukoloni kwa kurejelea tamthilia ya
Mashetani.
(alama 20)

5. Pambanua maudhui yoyote matano yanayobainika katika diwani ya Dhifa.  (alama 20)



