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MAELEKEZO
Jibu maswali matatu pekee.
Swali la Kwanza ni la lazima

MUDA: Masaa Mawili (2)




Maswali

1. a) Fafanua vigezo vyovyote vinne vinavyozingatiwa katika kuainisha kipera cha ngano katika
vijipera mbalimbali. (alama 8)

b) Bainisha matatizo yoyote manne yanayokumba tafiti za fasihi simulizi katika jamii za sasa.

(alama 12)

¢) Dadavua kwa kutoa mifano vijenzi vyovyote vitano vya tamthilia. (alama 10)

2. Jadili maudhui ya uozo wa kijamii kwa kurejelea diwani ya Damu Nyeusi na Hadithi
Nyingine. Zingatia hoja zozote tano. (alama
20)

3. ‘Mtunzi wa riwaya ya Nyota ya Rehema amejadili dhuluma anayopitia mwanamke katika

jamii ya sasa’. Jadili kauli hii kwa kuzingatia hoja zozote tano. (alama 20)
4. Pambanua hatua tano za utafiti katika fasihi simulizi. (alama 20)

5. a) Bainisha umuhimu wa fasihi katika jamii ya sasa kwa kuzingatia hoja zozote nne. (alama 8)

h) Kwa kurajela kazi zozote za fasihi, Dhihirisha tofauti zozote sita kati va riwaya na hadithi
fupi.
(alama 12)




