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MAELEKEZO

i.  Jibu maswali matatu tu
ii. Swalila kwanza ni la lazima

iii.  Usiandike chochote kwenye karatasi hii ya maswali

MUDA: Saa Mbili (2)




Swali la kwanza

Unastahili kufanya utafiti nyanjani wenye anwani: “Umuhimu wa Ujagina katika Kuendeleza
Utamaduni wa Wabukusu.”

a) Andaa malengo yoyote mawili huku ukizingatia kanuni ya MPAMU (Alama 10)

b) Eleza namna utakavyoteua sampuli katika utafiti huu (Alama 10)
¢) Fafanua namna utakavyokusanya na kuchanganua data (Alama 10)
Swali la Pili

Kwa kurejelea data uliyokusanya nyanjani, papambanua umuhimu wa kisa cha Kiti Mikayi
miongoni wa Waluo. (Alama 20)

Swali la Tatu

Jadili maudhui yoyote manne yanayojitokeza katika hadithi ya Tom Mboya, kama
ilivyowasilishwa nyanjani. (Alama 20)

Swali la Nne

Tumia mihimili yoyote minne ya Nadharia ya Uhelisiajabu kudadavua umuhimu wa ngano za
mazimwi miongoni mwa Babukusu katika mgoano ulizokusanya nyanjani. (Alama 20)

Swali la Tano

Tumia hoja zozote tano kujadili dhima ya uasi katika nyimbo za kizazi kipya. (Alama 20)




