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MAELEKEZO
Jibu maswali matatu pekee.
Swali la Kwanza ni la lazima

MUDA: Saa Mbili (2)



Maswali:

la) Kwa kutoa mifano, eleza miundo yoyote mitatu ya thieta katika sanaa za maonyesho.
(alama 12)

b) Eleza kwa kutumia hoja zozote nne namna sanaa za kumbini zinavyotekeleza wajibu muhimu
katika vyombo vya habari. ‘ (alama 8)

¢) Kwa kutoa mifano, pambanua mbinu zozote nne za uwasilishaji na ukuzaji wa wahusika
katika drama. (alama 12)

2. Hakiki tamthilia ya Amezidi kwa kutumia mihimili yoyote tano ya nadharia ya Ubwege.
(alama 20)

3. Hakiki tamthilia za Mstahiki Meya na Kifo Kisimani kwa kutumia nadharia ya Mwingiliano
matini. (alama 20)

4. Huku ukitumia tamthilia yoyote uliyosoma katika kozi hii, jadili vipengele vyovyote vitano
vya tamthilia. \ (alama 20)

5. Changanua tamthilia ya Mashetani Wamerudi kwa kutumia mihimili yoyote minne ya
nadharia ya Kibaada Ukoloni. (alama 20)




