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MAELEKEZO
Jibu maswali matatu pekee.
Swali la Kwanza ni la lazima.

MUDA: Masaa Mawili (2)



Maswali

Swali la kwanza

a) Kwa kurejelea mashairi mahsusi uliyosoma katika kozi hii, eleza dhima zozote za ushairi
katika jamii. (Alama 12)

b) Kwa kutumia mifano ya mashairi maalum uliyosoma, fafanua sifa zozote nne za ushairi.
(Alama 12)

Swali la Pili

Huku ukitumia mifano mahsusi kutoka katika diwani ya karne mpya, pambanua mgogoro wa
kishairi kwa kuongozwa na sifa za urasimi na ulimbwende. (Alama 20)

Swali la Tatu

Huku ukitumia mifano mahususi kutoka katika diwani ya yoyote ua ushairi, pambanua maudhui
ya uongozi katika bara la Afrika. (Alama 20)

Swali la Tatu

‘Diwani ya malenga wa ziwa kuu ni kioo cha jamii ya malenga.” Tumia mihimili yoyote minne
ya Nadharia ya Umaksi katika kutetea kauli. (Alama 20)

Swali la Nne

Chambua mashairt kutoka katika diwant maalum ulivosoma katika kozi hii kwa kuongorwa na
mihimili yoyote mine ya Nadharia ya Uhalisia Ajabu. (Alama 20)

Swali la Tano
Kwa kuongozwa na mihimili yoyote minne ya Nadharia ya Umitindo, changanua mashairi

kutoka kwenye diwani yoyote uliyosoma katika kozi hii.
(Alama 20)



