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MAELEKEZO

Jibu maswali matatu pekee. Kila swali lina alama 20.

MUDA: Masaa Matatu (3)



Maswali

1

Dadavua mahusiano manne ya kifahiwa na uoneshe namna yanavyojenga maana
katika kiwango cha kileksika. (alama 20)

Pambanua jinsi matumizi ya lugha na uelewekaji wa maana za kauli huathiriwa na
uhusiano wa wasemaji katika miktadha halisi. (alama 20)

Ukitumia mifano, fafanua jinsi aina mbalimbali za usonde huathiri maana katika
lugha ya Kiswahili. (alama 20)

Fafanua kwa mifano udhihirikaji wa Nadharia ya Uhusika katika lugha ya Kiswahili.
(alama 20)

Ingawa semantiki na pragmatiki ni taaluma zinazoshughulikia maana, taaluma hizi
zinatofautiana kwa namna mbalimbali. Jadili. (alama 20)




